HomeNEWSสรุปผลการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 67

Huahin Vitthayalai

HV RoboClub

สรุปผลการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 67

 DSC 0651  

การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3

รางวัลเหรียญทองแดง  ด.ญ.ภัทรมน ภัทรศิริกุลชั้น ม.3/1

ครูผู้ฝึกสอน             คุณครูพรรณทิพา อรุณรักษ์

การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญเงิน        นางสาวสุกัญญา ไกยสวนชั้น ม.4/2

ครูผู้ฝึกสอน             คุณครูชบา เกตุคง

การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญเงิน        1. นางสาวกัญญารัตน์ นีละภมรชั้น ม.4/1

2. นางสาววรรณวนัส พู่กุลอนันต์ชั้น ม.6/1

3. นายอัทธนีย์หมู่น้อยชั้น ม.5/1

ครูผู้ฝึกสอน             คุณครูชบา เกตุคง และ คุณครูถาวร จิระประทีป

การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3

รางวัลเหรียญทอง       1. ด.ช.ทนาย แกล้วกล้าชั้น ม.3/1

2. ด.ญ.ธนภรณ์ กำเนิดกาญจน์ชั้น ม.3/1

3. ด.ญ.นาเดียจิค๊อฟชั้น ม.3/1

4. ด.ญ.ปุณณิศา จันทร์แดงชั้น ม.3/1

5. ด.ช.รัชชานนท์ คนึงเหตุชั้น ม.3/1

คุณครูผู้ฝึกสอน         คุณครูพลอย อุดมยุทธ และ คุณครูจันทิมา เปรมปรีดิ์

การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญทองแดง  นางสาวจิณห์นิภา วุฒิยาภิรามชั้น ม.4/2

ครูผู้ฝึกสอน             คุณครูชาญณรงค์ นุษพรรณ์

การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี

รางวัลเหรียญเงิน        นางสาวนันท์นิชา เกิดพุ่มชั้น ม.6/3

คุณครูผู้ฝึกสอน         คุณครูชาญณรงค์ นุษพรรณ์

การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญเงิน        นายอภิเษก เกิดมงคลชั้น ม.5/4

ครูผู้ฝึกสอน             คุณครูวิทวัส ตูวิเชียร

การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญทอง       นายอภิเษก เกิดมงคลชั้น ม.5/4

ครูผู้ฝึกสอน             คุณครูวิทวัส ตูวิเชียร

การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3

รางวัลเหรียญทองแดง  ด.ช.ศิวาพัชน์หงษ์ทรวงชั้น ม.2/4

ครูผู้ฝึกสอน              คุณครูเทอดเกียรติ สถานสุข

การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3

รางวัลเหรียญเงิน        1. ด.ช.กาญจนโสภณ ตั้งตรงจิตร์ชั้น ม.1/3

2. ด.ญ.กุลนันท์ ปราณอุดมรัตน์ชั้น ม.2/1

3. ด.ช.ณพัฒน์วรรณบวรชั้น ม.2/2

4. ด.ช.ดนุพัฒน์ ยิ่งดำนุ่นชั้น ม.3/2

5. ด.ญ.นาถนรี สมบูรณ์เหลือชั้น ม.3/3

6. ด.ญ.อภิชญาคิญชกวัฒน์ชั้น ม.1/1

คุณครูผู้ฝึกสอน         คุณครูวิทศณุกร ชื่นกลิ่น

การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รางวัลเหรียญทอง       ด.ญ.มณีกานต์ คาวตันชั้น ม.2/8

คุณครูผู้ฝึกสอน          คุณครูวรดร พิณทอง

การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญเงิน        นางสาวปทุม กมลยิ่งเสถียรชั้น ม.6/3

คุณครูผู้ฝึกสอน          คุณครูวรดร พิณทอง

การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3

รางวัลเหรียญทอง       ด.ช.บุญชวัล ด่านขุนจันชั้น ม.3/1

คุณครูผู้ฝึกสอน          คุณครูนุชนาถ ภู่เนตร

การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญทองแดง  1. นางสาวธมกร อินทร์งามชั้น ม.5/1

2. นางสาวมีน เพียรคำพรชั้น ม.5/1

3. นางสาวรชยา การเมธากฤติยาชั้น ม.5/1

คุณครูผู้ฝึกสอน          คุณครูพรรณทิพา อรุณรักษ์ และ คุณครูทัศนีย์ เสน่หา

การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6

รางวัลเหรียญทองแดง  1. นายพีรดนย์ จูงจิตรดำรงค์ชั้น ม.5/1

2. นายสุรพัศ เห็นชัยชั้น ม.5/1

คุณครูผู้ฝึกสอน         คุณครูอมรรัตน์ พิมพ์เถื่อน และ คุณครูสุรีษาฑีฆะบุตร